Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♫ |Зιgβαης jS νΐρ ♪ 4ευεг £μυ ♫ ♂ ♥ ♀

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Top posters
Zer0_ng0k
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Vote_lcapCon Gái Khj Ko Có Bố.....  Voting_barCon Gái Khj Ko Có Bố.....  Vote_rcap 
trung.ad
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Vote_lcapCon Gái Khj Ko Có Bố.....  Voting_barCon Gái Khj Ko Có Bố.....  Vote_rcap 
Mít Tờ Kem
Most Viewed Topics
Tomboy Hua Hua...
Giáo trình dạy tự tử.....
Truyền thuyết cầu vồng sau mưa.....
HAPPY BIRTHDAY ADMIN =)
Entry tặng cho chính mình....và những ai đã từng yêu đơn phương....
Bé bị ho và sổ mũi kéo dài....
HAPPY BIRTHDAY MOD ( a Zai xinh đẹp ) :d
...:::xinh mà giản dị:::...
Chương I: Con nhỏ khó ưa
Chương cuối: “Vợ ơi… Anh biết lỗi rồi!”
Affiliates
free forum

Latest topics
» Gotta be somebody - Shayne Ward
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeWed Jul 08, 2015 11:04 am by Zer0_ng0k

» Lời khuyên trong cuộc sống :3
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeTue Feb 12, 2013 5:58 am by Zer0_ng0k

» 'Quy tắc vàng' để thành người phụ nữ khôn ngoan (1)
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeSun Feb 03, 2013 11:16 pm by Zer0_ng0k

» 'Quy tắc vàng' để trở thành người phụ nữ khôn ngoan (2)
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeSun Feb 03, 2013 11:10 pm by Zer0_ng0k

» 'Quy tắc vàng' để trở thành người phụ nữ khôn ngoan (3)
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeSun Feb 03, 2013 11:08 pm by Zer0_ng0k

» Những điều cần biết trong cuộc sống
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeSun Dec 23, 2012 6:34 am by Zer0_ng0k

» DAY BY DAY - T-ARA
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeWed Sep 05, 2012 12:02 am by Zer0_ng0k

» If I Die Young - The Band Perry
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeTue Sep 04, 2012 11:58 pm by Zer0_ng0k

» Stupid Mistake - Gareth Gates
Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeTue Sep 04, 2012 11:53 pm by Zer0_ng0k

Con Gái Khj Ko Có Bố.....

Go down 
Tác giảThông điệp
Zer0_ng0k
Admin
Admin
Zer0_ng0k

Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Empty
Bài gửiTiêu đề: Con Gái Khj Ko Có Bố.....    Con Gái Khj Ko Có Bố.....  Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 9:21 am

Không có bố, nghĩa là con gái biết tự lập từ sớm. Tự chăm lo cho mình, tự học, tự mày mò, tự đối phó với những chuyện rất con gái và tự quyết định tất cả bước ngoặt của mình, mặc dù con gái có phải boăn khoăn, do dự nhiều hơn....

Không có bố, nghĩa là con gái không có quyền làm sai, vì con gái biết mỗi cái sai của mình không còn là "chuyện nhỏ" như cái ngày có bố....

Không có bố, nghĩa là con gái không được quyền đòi hỏi hay so sánh. Không có bố, con gái phải nỗ lực nhiều hơn....

Không có bố, nghĩa là con gái mất luôn quyền làm nũng, mè nheo với mẹ. bởi đơn giản mẹ đã gánh thay phần trách nhiệm của bố rồi nên con gái không được làm mẹ mệt thêm nữa. hình như con gái không có bố trở nên dè dặt, kín tiếng hơn....

Không có bố, nghĩa là con gái hay mít ướt. Mít ướt khi tủi thân, mít ướt khi thiếu thốn, khi đơn độc và mít ướt cả khi đồng cảm với một ai đó cũng không có bố như mình....

Không có bố, nghĩa là con gái rất hay nhắc. Những mảnh vụn ký ức chẳng bao nhiêu mà cứ tưởng như con gái biết nhiều lắm. bố tui thế này, bố tui thế kia.....

Không có bố, nghĩa là là con gái rất nhạy cảm. nhạy với một cái vuốt tóc, nhạy với một lời khoe, nhạy với sự tự hào, đầy đủ của một người khác, nhạy cả với cái từ "bố" mà lâu lắm rồi con gái không được gọi.....

Không có bố, nghĩa là con gái sợ hết thảy mọi thứ trên đời. Sợ va chạm, sợ đổ vỡ, sợ những tiếng cãi nhau và sợ cả ánh đèn màu lập lòe... Chỉ duy nhất bóng đêm là con gái không sợ vì con gái quen ẩn mình ở những nơi tôi tối, nơi con gái thấy mình được che chở, bình yên....

Không có bố, nghĩa là con gái rất ngờ nghệch về những chuyện... con trai, vì con gái đã mất đi một "chuyên gia" tư vấn....

Không có bố, nghĩa là "một nửa" của con gái không phải nghe những lời càm ràm đúng điệu phim hàn quốc nhưng rất thật với lòng người bố: "Cậu mà làm cho con gái tôi khóc thì tôi sẽ không để yên cho cậu đâu!".

* * * * * * * *

Nhưng không có bố không có nghĩa là con gái không sống tốt. Không có bố, con gái biết quý trọng cuộc sống của mình hơn vì con gái không chỉ sống cho mình mà còn sống cho những năm tháng bố không được sống...

Con gái xin lỗi nếu con-gái-không-có-bố làm những ai đang có bố phải buồn nhưng chỉ cần còn bố thì dù có xa cách, bất đồng hay bất cứ điều gì đi nữa, con gái nghĩ đó cũng đã là một hạnh phúc rồi.....!!

Đã 7 năm rồi, con gái không có bố...

https://fcbigbang.forumvi.net

Con Gái Khj Ko Có Bố.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang